Tên hoạt chất:
- Acetaminophen: 500mg
- Vitamin C: 100mg
- Guaifenesin: 200mg
- Pseudoephdrine HCL: 30mg
- Dextromethorphan HBr: 15mg
Tên thương hiệu: Ameflu
Phân nhóm: thuốc ho & cảm
Share now :
Bạn có thể quan tâm đến chủ đề:
- Bệnh đau hông: Nguyên nhân và cách chữa trị
- 7 thần dược tự nhiên trị đau họng cho mẹ bầu
- Miếng dán hạ sốt có thật sự giúp trẻ hạ sốt?